WINNER โพสต์ 2009-5-15 20:45:50

ใครก็ได้ช่วยหน่อยครับ มันเป็นอย่างนี้อ่าครับ

แก้ไขล่าสุด WINNER เมื่อ 2009-5-15 21:08

database_connect_error
Can't connect to local MySQL server through socket '/var/run/mysqld/mysqld.sock' (2)

คุณต้องลบไฟล์ที่ชื่อ install.louk ออก ถ้าไม่ลบออกคุณจะไม่สามารถติดตั้งใหม่อีกครั้งได้

มันเป็นตอนกำลังติดตั้งดิสคัสอ่าครับ ใครรู้ช่ายหน่อยนะครับจะเป็นพระคุณอย่างสูง

แอดมินช่วยหน่อยคราบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ใครก็ได้ช่วยหน่อยครับ มันเป็นอย่างนี้อ่าครับ