sutouch โพสต์ 2009-6-10 08:29:12

มันเป็นยังงี้ทุกวันเลย ต้องแก้ยังไงถึงจะหายครับ

Parse error: syntax error, unexpected '!', expecting ')' in /home/srna/domains/s-rna.ac.th/public_html/home/forumdata/templates/5_post_newthread.tpl.php on line 613

เป็นทุกวันครับ ต้องตามไปลบแถวที่มันฟ้องทุกวันเลยครับ เซ็งเลยอ่ะ ทั้งกระทู้ที่จะตั้งใหม่และกระทู้ที่จะตอบก็เป็นลักษณะเช่นเดียวกันครับ
ผู้รู้ช่วยบอกที ว่าต้องแก้ยังไงให้หายขาดไปเลยอ่ะ

An_ant โพสต์ 2009-6-10 16:17:25

คุณเอาบรรทัดที่ว่า มาแปะไว้ด้วย เผื่อคนที่เคยเจอจะได้จำได้
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: มันเป็นยังงี้ทุกวันเลย ต้องแก้ยังไงถึงจะหายครับ