vasabiizz โพสต์ 2009-6-19 20:27:25

ช่วยบอกที ! วิธีแก้ภาษาจีนเป็นภาษาไทยอ่ะ ! ทำยังไง -*-

พอดี ลองมาหลายกระทู้แล้ว

แต่ไม่เห็นทู้ไหนเค้าบอกว่า มัน ลงยังไงเลยอ่ะ

บอกก็แค่ " เอาไปทับไฟล์เดิม "

แต่ไม่รู้น่ะ สิ ว่าไฟล์อันเดิมมันอยู่ที่ไหนอ่ะ -*-

นะ ๆ ! ขอถามหน่อยเหอะ ช่วยตอบผมหน่อย !!

jaideejung007 โพสต์ 2009-7-6 11:57:53

ก็ต้องถามคุณก่อนว่า คุณต้องการจะแก้ไฟล์ภาษาจีนเป็นไทยน่ะ มันคือไฟล์อะไร

เป็นไฟล์ admincp หรือ ไฟล์ภาษาหน้าแรก หรือไฟล์ำภาษาเทมเพลท

โอเคไหมครับ

ถามให้เคลียร์ครับ เพื่อนๆ เขาจะได้ช่วยคุณถูก

โอเค นะ

ไปแร๊ะ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ช่วยบอกที ! วิธีแก้ภาษาจีนเป็นภาษาไทยอ่ะ ! ทำยังไง -*-