lasterest โพสต์ 2009-7-6 07:31:36

เราสามารถ เปลี่ยน skin ของ ucenter Home ทุกหน้าเลยได้มั้ยครับ

คือ...สมมติว่า.....
ผมเลือกสกินมา 1 สกินนะครับ....
สกิน นั้นมันจะโชว์แค่หน้า space หน้าเดียว...เท่านั้น....หน้าอื่น ไม่เปลี่ยนเลย
หน้า space ที่เลือกนั้น..ผมก็เห็นว่าสวยอยู่หรอก..แต่พอ เข้าไปอ่านบล๊อค... ทุกอย่างกลับเป็นเหมือนเดิม..
จะเข้าเมนูไหนก็เป็นรูปแบบเดิม...มีแค่หน้า space หน้าเดียววววว เท่านั้น ที่เปลี่ยน....
จึง อยากถามว่า เราสามารถ เปลี่ยนแปลงให้ไปใช้ สกินเดียวกันกับที่เราเลือกได้รึป่าว...ครับ
เช่นเมนูบล๊อค...เมนูอัลบั้ม...อะไรประมานนี้.....
...
ถ้าได้..ต้องไปแก้ที่ไฟล์ไหน รึว่า เมนูไหนครับ
ถ้าไม่ได้...ก็..."จบ" เลยงับ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: เราสามารถ เปลี่ยน skin ของ ucenter Home ทุกหน้าเลยได้มั้ยครับ