fourtakig โพสต์ 2009-7-9 08:30:36

แทรก กระทู้งล่าสุด ลง หน้าเว็บอื่น

คือผมมี เว็บเป็น HTML กับ PHP แล้วผมต้องการ แทรกพวกกระทู้งล่าสุด แบบเว็บนี้แต่ไม่แน่ใจว่าจะได้ไหม เพราะ เพจหลังของผม เป้นอีกเว็บเลย ไม่เกี่ยวกับ discuz หรือ phpnuk หากใส่ได้มากกว่า กระทู้งล้าสุด เช่น พวก รูป อะไรแบบนั้น ก็ยินดีคับ อิอิ

ลืมบอกไป ว่าของผมเป็น 6.1F นะคับที่ไม่ต้องลง ucenterคับ

เว็บนั้นผมสร้างมาเอง สร้างจาก drem นี้ละ
ยังไงรบกวนทิ้งวิธีทำให้ด้วยนะคับ ไม่ได้จับมานานอยากจะปรับปรุงเว็บซะหน่อย

ขอบคุณคับ

gorpor โพสต์ 2009-8-30 22:02:09

ขอบคุณมากๆครับ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: แทรก กระทู้งล่าสุด ลง หน้าเว็บอื่น