tonkla โพสต์ 2009-7-11 17:30:25

พี่ครับดูตัวนี้ให้หน่อยครับใครรู้บ้างครับ

สวัสดีครับ ผมอยากถามครับว่าผมได้สร้างเว็บ2ตัวนะครับ คือ www.โดเมน.com และได้ซับโดเมนเป็น อย่างนี้ครับ www.board.โดเมน.com ผมได้เอาดิสคัสไว้ที่ นี่ www.board.โดเมน.com ผมอยากถามพี่ๆว่า ผมจะเอาแบบนี้มาโชว์ ในหน้าแรกของ www.โดเมน.com อย่างไรครับ โดยเอารูปแบบนี้ครับ

และตัวนี้ด้วยครับ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

trickstertik โพสต์ 2009-7-11 18:06:44

ใช้ JS Wizard ดึงเอามาก็ได้ครับ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: พี่ครับดูตัวนี้ให้หน่อยครับใครรู้บ้างครับ