darkpoon โพสต์ 2009-7-20 05:24:10

วิธีปิดบอร์ดให้เข้าได้แต่สมาชิก ได้ผล 100% แล้วก็เห็นถามกันมาเยอะเหลือเกิ๊นน

วิธีปิดบอร์ดให้เข้าได้แต่สมาชิก ได้ผล 100% แล้วก็เห็นถามกันมาเยอะเหลือเกิ๊นน

ตัวอย่างเว็บไซท์www.google.co.thหน้าแรกเปิดไฟล์ index.php
ค้นหา$discuz_action = 1;เพิ่มต่อลงไปif(!$discuz_uid){
        showmessage('กรุณาเข้าระบบ﹐เพื่อใช้งานในระบบนี้.','logging.php?action=login');
}อันนี้เป็นเพียงหน้าแรกครับ ถ้าจะปิดของฟอรั่มก็เปิดไฟล์ forumdisplay.php

ค้นหา$discuz_action = 2;เพิ่มต่อลงไปif(!$discuz_uid){
        showmessage('กรุณาเข้าระบบ﹐เพื่อใช้งานในระบบนี้.','logging.php?action=login');
}อันนี้เป็นเพียงหน้าแรกครับ ถ้าจะปิดของโพสต์ก็เปิดไฟล์ viewthread.php
ค้นหา$discuz_action = 3;เพิ่มต่อลงไปif(!$discuz_uid){
}จริงๆมันมีวิธีปิดอยู่หลายววิธีนะครับ แต่เพียงปิดไม่สนิทแค่นั้นเอง

บริการเว็บไซต์ของทีมงานดาร์กพาเลซบริการพื้นที่ทำเว็บไซต์ออนไลน์
บริการสถานีเพลงออนไลน์
บริการเว็บแคมออนไลน์
บริการสถานีโทรทัศน์ออนไลน์
บริการตัวแทนจำหน่ายพื้นที่ทำเว็บไซต์ (สำหรับผู้ที่อยากมีธุระกิจขนาดเล็กแต่ผลกำไรงาม)
ลูกค้าพึ่งพอใจ บริการเป็นกันเองแบบถูกๆ แถมๆ ครับ

www.google.co.th

lanla โพสต์ 2009-7-20 05:32:58

-ขอบคุณครับ ถามกันเยอะมากอันนี้ หุหุ ~

princekoong โพสต์ 2009-7-20 11:18:20

ขอบคุณครับพี่ปืน ^^

GS_DCTWB โพสต์ 2009-7-23 15:35:57

ขอบคุณมากครับกำลังต้องการพอดีเลยครับอิอิ

kadamon โพสต์ 2009-7-28 11:01:37

ขอบคุณคราฟฟ

เมเจอ โพสต์ 2009-10-8 23:01:04

ขอบคุณมากครับ :kiss:
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: วิธีปิดบอร์ดให้เข้าได้แต่สมาชิก ได้ผล 100% แล้วก็เห็นถามกันมาเยอะเหลือเกิ๊นน