qiller โพสต์ 2009-9-3 10:12:38

สมาชิกกลายเป็น Guest หมดเลย T_T

ตอนแรก ผมสร้างกลุ่มผู้ใช้ ใหม่ สมาชิกก็เป็นไปตาม ที่ผมกำหนดไว้ ปกกติ

แล้วทีนี้ ผมดันไปลบ กลุ่ม ทั้ง หมด =_= กะจะให้เรียงใหม่ ตามระดับการโพส แต่ดันทำไม่ได้ -*-

เลยกลับมาทำเหมือนเดิม เรียงตามCredits พอผมสร้าง กลุ่ม ตามเดิมที่เคยทำได้

ก็กลายเป็นว่า สมาชิกมันไม่ยอมเข้ากลุ่มที่ผมสร้าง กลายเป็น Guest กันทุกคนเลย -*-

แต่ค่าCredits ยังอยู่นะ

ผมเซงตัวเองมากเลย อยู่ดีๆ ก็ไปทำเค้าเป็น Guest กันทั้งบอร์ด

พอมีวิธีแก้ไม๊คับ -*-
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: สมาชิกกลายเป็น Guest หมดเลย T_T