enima โพสต์ 2009-9-6 15:21:43

เรื่องเปลี่ยน skin หน้าแรกของ Uhome

แก้ไขล่าสุด enima เมื่อ 2009-9-6 15:27

ผมดูกระทู้เก่าๆ เห็นแต่มีคนโพส skin เปลี่ยนหน้าแรก
แต่ไม่เห็นบอกเลยว่าจะต้องเปลี่ยนอะไร อย่างไร
ผู้รู้รบกวนตอบผมด้วยครับ ขอบพระคุณอย่างสูง
คือผมไปเปลี่ยนชื่อตรง config.php มันก็ขึ้น
Template file : /home/yourdomain/domains/yourdomain.com/public_html/test/./template/Blue Classic/index.htm Not found or have no access!
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: เรื่องเปลี่ยน skin หน้าแรกของ Uhome