Thum โพสต์ 2009-9-11 13:31:56

ปฏิทินคลาดเคลื่อนครับ ..

แก้ไขล่าสุด Thum เมื่อ 2009-9-11 13:33

เนื่องจากไม่เคยระบุรายละเอียดเลย ตั้งแต่เป็นสมาชิก วันนี้นึกยังงัยไม่รู้ เข้ามาใส่ราบละเอียดเพิ่ม..
ปรากฏว่า ตรงปฏิทินที่ให้กรอกวันเดือนปีเกิด มันคลาดเคลื่อนไป 1 วันครับ ...

จากภาพ ตามปกติ วันที่ 13 พ.ค. 1998 ซึ่งเป็นวันเดือนปีเกิดผมนั้น ควรเป็นวันจันทร์
ภาพนี้จากเวปผมครับ ใช้ Discuz 7 จากที่นี่แหล่ะ แต่ไม่ใช่ตัว All-in-one.

ส่วนภาพนี้เป็นภาพปฏิทินของเวป Discuzthai ซึ่งจะเห็นว่า เป็นวันอังคารซะ ...
เท่าที่ดู น่าจะเกิดจากการใส่วันผิดช่องครับ ถ้ายังงัย รบกวนขยับวันนิดนึงก็จะดีครับ :victory:

ด้วยความเคารพ ....
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ปฏิทินคลาดเคลื่อนครับ ..