banksanti โพสต์ 2009-12-18 20:55:18

ทำไมแลก เครดิต Money Gold ใน Discuzthai ไม่ได้อ่ะ

คือว่าจะแลก Gold เป็น จิตพิสัยและก็ Money ไม่ได้อ่ะคับ
มันบอกว่า ยอดเงินในบัญชีของคุณน้อยกว่า (5) ใครทราบช่วยตอบที

MinT โพสต์ 2009-12-18 21:32:35

ตอบกลับ 1# banksanti

ผมก็แลกได้ครับ
ฝั่งซ้ายเป็นของเราได้   ส่วนฝั่งขวา ตัวแลกเปลี่ยนครับ

เช่น   money    แลกGold    เราจะได้   Money
       Gold       แลก   Money   เราจะได้Gold

ตอนแรก ก็งง เหมือนกัน
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ทำไมแลก เครดิต Money Gold ใน Discuzthai ไม่ได้อ่ะ