makkimini โพสต์ 2009-12-23 09:42:27

ลง Uenter ถึงขั้นที่3 มันบอกว่า .....

แก้ไขล่าสุดโดย makkimini เมื่อ 2009-12-23 10:19

แก้ไขล่าสุดโดย makkimini เมื่อ 2009-12-23 09:54

พี่ครับคือตอนที่ผมลง Ucenter ถึงขั้นที่3 แล้วมันกดต่อไปจะไปขั้นที่4 มันบอกว่า ให้ลบ ไฟร์ install.lock ออก ./data/install.lock
ผมก็ไปลบออกแล้วกดต่อไปที่มันบอกว่า กลับไปหน้าแรก แล้วทีนี้ผมเลยกดแต่มันขึ้น
Not Found
The requested URL /bbs/ucenter/admin.php?m=user&a=login&iframe=&sid= was not found on this server.
--------------------------------------------------------------------------------
kissme.icuub.com

แล้วทีนี้ผมเลยกดรีหน้าเว็บมาให้กดต่อไปเหมือนเดิมแล้วทีนี้ผมก็กด แล้วไอ้ตัว ที่บอกให้ลบ ./data/install.lock ออก มันก็ขึ้นมาอีกแล้วผมก็ไปดูมันก็มีอยู่ทั้งๆที่ผมลบออกไปแล้ว
ทีนี้ผมเลยลองลบออกอีกก็เป็นเหมือนเดิมครับบอกด้วยนะครับผมงมกับตัวนี้ 3-4 วันแล้วตั้งกรทู้ถามก็ไม่มีใครบอก

ผมเลยอยากรู้วิธีแก้อ่ะครับ

วอนผู้รู้บอกผมที

ผมลองแยก Ucenter ออกจาก bbs แล้วลองใหม่มันก็เหมือนเดิม

The requested URL /ucenter/admin.php?m=user&a=login&iframe=&sid= was not found on this server.
--------------------------------------------------------------------------------
kissme.icuub.com

MinT โพสต์ 2009-12-23 10:29:53

ตอบกลับ 1# makkimini

หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ลง Uenter ถึงขั้นที่3 มันบอกว่า .....