Divaon โพสต์ 2008-3-9 01:42:19

ติดตั้งปลั๊กอินไม่ได้

อ่า,,, คือเราเพิ่งลองทำบอร์ดนะค่ะ
อัพโหลดขึ้น host แล้ว ติดตั้งเรียบร้อยแล้ว
แต่พอเข้าไปที่ผู้ดูแลระบบ น่ะค่ะ
ตรงแถบที่ควรจะมีเมนูให้ใส่ปลั๊กอินมันไม่มีน่ะค่ะ

ที่จะมีเมนูในส่วนของผู้ดูแลระบบน่ะค่ะ
มันไม่ขึ้น

-มาแก้ไขนิดหน่อยค่ะ -

ข้อแนะนำเพื่อการใช้งานอย่างปลอดภัย
you open and edit the On-line frame board function. Its proposed so that that may be opened finally when being very necessary to you. Please revise config., inc.php closes this function
you open, and it moves in SQL sentence function. Its proposed so that that of the one of the pincers may be opened when being very necessary to you. Please revise config., inc.php closes this function

แต่ไม่ทราบว่าจะแก้ยังไงอะคะ?

รบกวนผู้รู้ช่วยหน่อยนะคะ ^^

ขอบคุณล่วงหน้าเลยค่ะ >/\<

-----------

หาเจอแล้วค่ะ ^^" พอดีว่ามันอยู่ข้างบนตอนแรกเห็นเป็นแถบขาวๆ พอเอาเม้าลากยาวๆ ลงมาเรื่อยๆ มันก็เจอซะอย่างนั้น

ถามเองตอบเองเลย = =

ไม่ว่ากันนะคะ ^^"

[ แก้ไขล่าสุด Divaon เมื่อ 2008-3-9 03:39 ]

powermacc โพสต์ 2008-3-9 11:04:54

อิอิ เก่งครับ

kayzab โพสต์ 2009-7-21 17:41:40

ทดลองครับๆๆ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ติดตั้งปลั๊กอินไม่ได้