dekdeeeonnline โพสต์ 2018-9-28 09:44:56

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dekdeeeonnline เมื่อ 2018-9-28 09:50

2018   ลองเล่นดู ครับ

ผมใช้ทำเป็นเว้บให้ข้อมูลหวย ครับ

www.twittber.com    อ่านว่า    ทวีตเบอร์ดอทคอม

เเจกเลขเด็ดๆเพียบ หวยดารา หวยซอง หวยดัง เเละอื่นๆที่เกี่ยวกับหวย

ผมตั้งใจจะปั้นให้มันเป็นเเหล่งรวมตัวของนักเล่นหวยทั่วประเทศ ฝากเพื่อนๆ พี่ๆน้องๆเจิมด้วยนะ ครับ ขอบคุณ ครับ

dekdeeeonnline โพสต์ 2018-9-29 13:55:39

ถูกหวยเว้ย !!! www.twittber.com

(อ่านว่า ทวิตเบอร์ดอทคอม)เเหล่งรวมข้อมูลเลขเด็ด สมัครฟรี ได้ เพื่อน ได้เเฟน ได้คู่ ได้คนเล่นหวยด้วยกันจ้า

สมัครวันนี้โพสเเชร์ข้อมูลหวย 10 โพส รับ 1 บาท ครบ 300 บาทเบิกได้เลย กติกา ต้องใช้เมลล์จริงในการสมัคร

เพราะทางเว็บจะติดต่อหาคุณผ่านอีเมลล์ที่ให้ไว้กับระบบเท่านั้น เเละต้องใช้รูปโปรไฟล์ไม่ซ้ำกับคนอื่น
หน้า: 1 2 [3]
ดูในรูปแบบกติ: Sharetronix ของเล่นใหม่ Social Network คล้าย Twitter