kanin03 โพสต์ 2008-4-30 02:36:45

มาแล้วครับ lovewall ลงได้แล้ว ติดแค่ภาษาครับ ช่วยแปลหน่อยนะครับ

lovewall ครับ ผมลงได้แล้ว ลองใช้แล้ว แต่ติดตงที่ภาษาน่ะครับ คือแปลไม่เป็น *0* ขอโทดจริงๆครับ ความสามารถของผมนั้นมีไม่พอแปลไปแล้วท้อและครับ
ขอคนช่วยแปลน้าครับจะได้มีใช้กันซักทีน่ะๆ

วิธีการลง คือ
1.โหลดมาแล้ว อับโหลด ลงตามปรกติ แต่มานยัง เป็น ภาษาจีนน้า ใครแปลได้ขอเถอะครับ อยากใช้ๆ
2.ไปที่ lovewall.install.php แล้วก็ ลงตามปรกติ เลือก เปง utf8 นะงับผมก็เดาๆเอาอะมานเปงจีน
3.discuz_plugin_lovewall.txt เพิ่มปลั๊กอินปรกติ แล้วก็ อับเดทไฟล์ซ่อน
4.เพิ่ม lovewall.sql เข้า ฐานข้อมูลครับ
5.เวลาลองก็ให้เข้าไปที่ http://you/upload/lovewall.php นะครับมานยังเปงภาษาจีนอยู่น้า

อันนี้แบบว่าเขาแปลมาแล้วอะนะแต่เขาไม่แจกเห่อๆ ไม่เปงไร ต่างคนต่างความคิด

berrykiss โพสต์ 2008-4-30 05:11:12

คัดลอกภาษาไทยไปใส่เองนะ เพราะแปลไว้นานมากเลยตอนหัดแปลอันแรกๆเลย อาจจะทำโค้ดเสียหาย เหอๆ

ต้องขออภัยด้วย อิอิ ขอบอกว่าอย่าเอาของเราไปลงนะ พังไม่เกี่ยว ฮ่าๆ เตือนแล้วเน้ เหอๆ

แปลไปหลายเลยแต่ไม่อยากลงฮ่าๆเพราะอย่างที่บอกนั่นแหละ

กรำๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อายนะเนี่ย แบบว่า ลบตัวแปลไทยทิ้งไปแล้วตัวนี้กะแปลใหม่ เหอๆ ยังไม่แปลเป็นไทย มันเป็นอิ้ง (หน้าแตกยับเลย ไปหาหมอก่อน เหอๆ)

[ แก้ไขล่าสุด berrykiss เมื่อ 2008-4-30 13:39 ]

kanin03 โพสต์ 2008-4-30 11:16:58

ขอบคุณนะคร้าบบ ว่าแต่ family ท่านจะเอามาลงให้หน่อยได้ไหมอะง้าบบ อยากได้เหมือนกานอ่า แต่ไม่เข้าใจตอน เพิ่ม database อะงับ *0*

Rez` โพสต์ 2008-6-17 22:50:58

อู่ววววววว
น่าสนๆ

toffieg โพสต์ 2009-8-31 21:48:25

ขอบคุณอีกรอบ TT
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: มาแล้วครับ lovewall ลงได้แล้ว ติดแค่ภาษาครับ ช่วยแปลหน่อยนะครับ