oil_metal โพสต์ 2011-2-18 16:06:36

จะแก้ไขหน้าแรกให้เป็นสวยแบบคนอื่นครับ หาไม่เจอครับ จนปัญญาแล้วครับ ช่วยผมทีครับ

จะเปลี่ยนจากรูปแบบเเดิมอย่างไรครับ เดิมทีมันเป็นแบบนี้ ช่วยบอกพอเป็นแนวทางหน่อยครับ

คือไม่อยากตั้งกระทู้ถามหรอกครับ แต่ผมหาวิธีทำไม่เจอจริงๆครับ ว่าต้องเข้าไปแก้ไขตรงไหน หามาทั้งวันแล้วครับ เลยต้องพึ่งพี่ๆน้องๆหน่อยครับ

คือผมมือใหม่มากๆครับ อยากลองศึกษาดูซักตั้งนึงครับ

ของคุณครับ

coolicecc โพสต์ 2011-2-25 21:37:09

อยากทำเป็นเหมือนกันครับ{:1_1:}ผู้รู้แนะนำทีครับ

ปล พึ่งมาลองเล่น DZ ครับ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: จะแก้ไขหน้าแรกให้เป็นสวยแบบคนอื่นครับ หาไม่เจอครับ จนปัญญาแล้วครับ ช่วยผมทีครับ