praseut โพสต์ 2011-3-1 12:22:21

อยากไห้เจ้าหน้าที่หรือผู้รู้เข้ามาตอบครับ

พอดีผม อยากเปิดเว็บไซแบบดิสคัส ผม ต้องเริ่มจากอะไร คับ
ขอ แบบ เป็น ขั่นตอนน่ะครั บ คือ ผม เป็น html นิดๆๆ หน่อย ๆ photoshop พอได้

แต่ อยาก มี เว็บ แบบ นี้ ผม ต้อง เริ่ม ยังไง ค่าไช้จ่ายเท่าไหร่ ครับ

ขอบ คุณ มาก เลย น่ะครับ

lifegood โพสต์ 2011-3-7 12:57:35

ไม่มีค่าใช้จ่ายอะไรเลยครับ

ขอแค่คุณมีโฮส กับ โดเมน ก็พอ อัพโหลดไฟล์ของทาง ดิสคัสขึ้นไปผ่านโปรแกรม FTP ได้เลยนะครับ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: อยากไห้เจ้าหน้าที่หรือผู้รู้เข้ามาตอบครับ