shine โพสต์ 2011-4-20 12:26:12

ผมมีปัญหาเรื่องการเปลี่ยนavatarครับ ช่วยด้วยครับ

สวัสดีครับ ผมเพิ่งลองลง discuz 7.2 เป็นครั้งแรกน่ะครับ ปรากฏว่าสมาชิกไม่สามารถเปลี่ยน avtar ได้ครับ เข้ามาอ่าน มาหาข้อมูลได้ผลว่าไม่มันไม่เชื่อต่อกัน ตอนนี้แก้ไขให้เชื่อต่อกันได้แล้วครับ แต่ปรากฏว่ามันเป็นแบบนี้น่ะครับ

แล้วก็ไม่สามารถอัพรูปขึ้นเป็น avatar ได้ด้วย

ผมเห็นเว็บชาวบ้านหน้าตาจะเป็นแบบนี้มากกว่า

ยังไงผมรบกวนขอความรู้ด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ผมมีปัญหาเรื่องการเปลี่ยนavatarครับ ช่วยด้วยครับ