joeyman001 โพสต์ 2011-5-5 17:41:36

ช่วยหน่อยครับ ๆ ผมติดตั้ง plugin ไม่ได้สักอย่างเลยๆๆ

คือ ผมได้ติดตั้ง discuz 7.2 ไปนะครับ แล้ว พอติดตั้ง plugin อัพโหลดไฟล์ในโฟลเดอร์ก็ถูกต้อง แต่ทำไม มันถึง ไม่มีให้ติดตั้งล่ะ คับ

ปล.ผมไม่ได้ติดตั้งผิดที่หรอกนะครับ

รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยๆ ถามไปหลายครั้งแล้ว ไม่มีใครตอบๆ หวังว่าครั้งนี้จะมีคนตอบ เยอะๆ นะคับ
เห็นใจผมมั่ง นะ :dizzy:
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ช่วยหน่อยครับ ๆ ผมติดตั้ง plugin ไม่ได้สักอย่างเลยๆๆ