blacketpc9 โพสต์ 2011-5-15 22:49:31

ตอบผมหน่อย

คือว่าผมเพิ่งหัดเล่นอ่ะ อยาก อยากทำดีสคัสไทย อ่ะ คับ แต่ไม่รู้จะเริ่มทำยังไง

อีกอย่างอยากทราบว่า
                  ต้องไปเซ่า ซื้อ อะไรบ้าง
                  เริ่มแรกเสียค่าใช้จ่ายเยอะป่ะ
                  มีคู่มือการสอนทำป่ะ
                  ไงก็ขอบคุณน่ะคับที่กรุณาบอกผม

ปล. ผมไม่รู้จะเริ่มต้นทำอะไรก่อนถ้าเป็นไปได้อธิบายโดยละเอียดด้วยน่ะคับ

Thank
                                                                         คนฉลาดน้อย

หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ตอบผมหน่อย