dreamnarak โพสต์ 2011-5-16 13:56:47

อยากให้ ห้องแต่งตัว ขึ้นแทนรูปส่วนตัวอัตโนมัติเลยค่ะ !!!!

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dreamnarak เมื่อ 2011-5-16 14:00

อยากให้ ห้องแต่งตัว ขึ้นแทนรูปส่วนตัวอัตโนมัติเลยค่ะ !!!!
คือ ตอนแรก สมัครเข้ามา มันจะให้ตั้งค่า ถึงจะใช้ห้องแต่งตัวแทนรูป display อ่าค่ะ
อยากให้มันอัตโนมัติเลย คือประมาณว่า บังคับให้ใช้ห้องแต่งตัวทุกคนค่ะ ขอบคุณมากๆ ค่ะ

ปล . ถ้าโพสต์ผิดที่ ขออภัยเป็นอย่างสูงค่ะ ลบหรือล็อกกระทู้ได้นะคะ ถ้าทำผิด
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: อยากให้ ห้องแต่งตัว ขึ้นแทนรูปส่วนตัวอัตโนมัติเลยค่ะ !!!!