asd.dara71 โพสต์ 2011-6-30 20:19:02

สอบถามคร้าบบบบบ ใครรู้เข้ามที...

ผมขอสอบถาม ดังนี้นะครับ
1.พลังน้ำใจ ตั้งยังไงอ่ะ
2.จิตพิศัย ก็เหมือนกันตั้งยังไงคับ
3.เหรียญรางวัล ที่มอบให้แล้ว สามารถเอาคืนได้ป่าว ที่เอาคืนก็อาจเป็นกรณีที่ทำผิดกระทู้บ่อยๆ ก็จะได้เอาคืนอ่ะคับ
4.เครดิต ชื่อเสียง สตางค์ สามารถโอนให้ได้ป่าว ถ้า admin โอนให้แล้ว เครดิต ชื่อเสียง สตางค์ ของ admin จะลดป่าวครับ
5.ทำให้สตางค์ ปรับค่าเป็น บาท ทำยังไงคับ
6.กรณีที่เป็น Admin สามารถเพิ่มเครดิต ชื่อเสียง สตางค์ให้กับตัวเอง (admin) ได้ป่าว จะได้สมกับฐานะผู้ดูแลบอร์ดอ่ะคับ ถ้าได้ ทำยังไงคับ
7.ที่เห็นในบางเว็บ มีการเสียเครดิต ชื่อเสียง สตางค์นั้น ผู้ที่ต้องเสียนั้น เครดิตพวกนั้น จะโอนให้ใครเหรอครับ หรือโอนเข้าระบบ Admin เอง
8.ถ้าจะทำระบบ Vip แบบกรณีที่ต้องให้จ่ายเงินจริง ทำได้ป่าวครับ ถ้าได้ทำยังไงอ่ะ โดยไม่ใช่แบบ ปลัคอินที่ให้โหลดที่ให้จ่ายเป็นเครดิต

ผมมือใหม่หัดทำ Discus ถ้าใครรู้ขอความกระจ่างด้วยครับ

ขอบคุณครับ

asd.dara71 โพสต์ 2011-7-1 17:48:38

ขอบคุณคับบ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: สอบถามคร้าบบบบบ ใครรู้เข้ามที...