kobkob772 โพสต์ 2011-7-4 19:13:49

รบกวนผู้รู้

ครับ พอดี ต้องการ ที่จะ ให้ผู้ที่ เข้ามามาดู ครับ ต้อง โพสคำว่า "ขอบคุณ และอื่นๆ"
แล้วถึงจะโชว๋ ต้องทำไง ครับ แล้วก็ เพิ่มพวกอีโม ด้วยครับ ทำยังไง หรอครับ....

yamiome โพสต์ 2011-7-4 21:42:16

ตอบกระทู้ kobkob772 ตั้งกระทู้

ครับ พอดี ต้องการ ที่จะ ให้ผู้ที่ เข้ามามาดู ครับ ต้อง โพสคำว่า "ขอบคุณ และอื่นๆ"
แล้วถึงจะโชว๋ ต้องทำไง ครับ แล้วก็ เพิ่มพวกอีโม ด้วยครับ ทำยังไง หรอครับ....

ก็ซ่อนข้อความน่ะครับ ข้อความที่ซ่อน[ /hide]
ส่วนอีโมก็ไปเพิ่มใน images/smile/ตั้งชื่อโฟลเดอร์ แล้วเอาภาพใส่ลงไป แล้วเข้าแอดมินcp ไปตั้งค่าในระบบ เพิ่มตัวยิ่มเปิดใช้งานน่ะครับ ลงหาในนี้ก็มีบอกครับ
สงสัยอะไรก็ win_knomthai@hotmail.com ไม่เก่งแต่พอให้คำปรึกษาได้ครับ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: รบกวนผู้รู้