fangio โพสต์ 2011-7-17 20:15:17

ช่วยหน่อยครับ คำว่าสมัครสมาชิก กลายเป็นภาษาจีนครับ

ตอนลงเสร็จมันก็เป็น ภาษาจีนเลยครับ (註冊)   ซึ่งตรงส่วนไหนที่มีคำว่า สมัครสมาชิก มันก็ขึ้นเป็น 註冊หมดเลยครับ
ผมเอาไฟล์ภาษาไทย + อังกฤษ ลงไปแล้วครับ มันก็ไม่หาย เข้าใจว่าเป็นที่admincp.lang.php แต่พอเข้าไปแชค ก็มีมีภาษาจีนหลงเหลืออยู่ซักคำเลยครับT^Tใครรู้ช่วยบอกหน่อยน่ะครับ

หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ช่วยหน่อยครับ คำว่าสมัครสมาชิก กลายเป็นภาษาจีนครับ