nantawat1610 โพสต์ 2011-8-24 00:44:29

คนเราเกิดมาเพื่ออะไร?คำถามนี้ใครตอบได้..บ้าง?

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nantawat1610 เมื่อ 2011-9-6 02:37

กระทู้นี้อาจจะนอกเรื่อง ไร้สาระ บ้าบอคอแตก{:984:}แล้วแต่ท่านจะคิดหรือว่าอยากจะอ่านข้อความนี้ต่อไป แต่มันก็ชวนให้คิดนะผมห่างหายจากการปั่นกระทู้ให้กับdz thai มาก็นานแล้วเหมือนกันตั้งแต่ดิสคัสv.x เข้ามาผมจะไม่มีบทบาทอะไรกะเค้าเอาซะเลย{:972:}นานๆเข้ามาทีแต่อ่ะนะ!ลมหายใจเข้าออกก็คือดิสคัสไทย(ปากหวานไปอ่ะป่าว...ตอนนี้ตามจีบเมียคนอื่นอยู๋ หุหุ ปล.ไม่แน่นำให้เอาเยี่ยงอย่างยิ่งๆๆๆๆ){:970:} ไม่ค่อยว่างจริงๆ แต่ก็ไม่ลืมเธอนะ รักนะ dzthai อยู่ในใจเสมอ{:965:}เอาล่ะครับนอกเรื่องมาก็เยอะแล้ว ผมจะถามคุณอีกครั้งว่า...คุณเคยคิดมั้ยว่าคุณเกิดมาเพื่ออะไร เพื่อสิ่งไหน อนาคต คุณจะเป็นอย่างไร อยากให้ทุกๆท่านที่อ่านข้อความนี้ออกความคิดเห็นกันคนละนิด..ดีกว่าอ่านไปแล้ว no comment!! จะเป็นการดีที่สุด...{:981:} ประโยคสุดท้ายจะกล่าวคำว่า...ขอบคุณมากครับที่เสียสละเวลาอ่านข้อความนี้จนจบ..{:983:} ps.โลกมันไกล้จะแตกอยู่แล้วมันเป็นเรื่องจริงรึป่าวเนี่ยยย!!!??{:968:}
หน้า: [1] 2
ดูในรูปแบบกติ: คนเราเกิดมาเพื่ออะไร?คำถามนี้ใครตอบได้..บ้าง?