iberryz โพสต์ 2011-8-27 03:15:43

แบบว่าเห็นแจก DIY กัน

แบบว่าเห็นแจก DIY กัน แจกกันใหญ่เลยแต่ผมไม่รุ้วิธีใช้เลยไม่รุ้วิธีติดตั้งไม่รุ้ไรสักอย่างเลยครับ
ไม่รู้ว่าจะเอา forum_discuz.xml ไปไว้มุมไหนของโลก ไม่รู้ไรเลยครับ ไม่เห้นมีใครบอก ผมก็ไม่รุ้ยังไงรบกวนช่วยด้วยนะครับ ผมหาวิธีมาหลายวันละครับ

topwoilz โพสต์ 2011-8-27 16:51:44

ใช้ Diy ที่อยู่มุมขวาบนนะครับ - คลิกเพื่อเข้าโหมดขั้นสูง - กด v ลูกศรข้างๆปุ่มบันทึกเลือกนำเข้า

เลือกไฟล์ forum_discuz.xml แล้วกดนำเข้าครับรอ 100% กดตกลงเสร็จ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: แบบว่าเห็นแจก DIY กัน