lovehyukjae โพสต์ 2011-9-23 19:35:51

[ถาม] UCenter Home หาย ถ้าลงใหม่จะมีปัญหามั้ยค่ะ

คือเนื่องมาจากว่าก่อนหน้านี้บอร์ดของมินติดไวรัส
เลยต้องทำการสแกนข้อมูลตัวบอร์ด ในฐานข้อมูล ต้องมีการโยกย้าย ลบ และ ปรบไฟล์หลายตัว
เลยทำให้ตัว UCenter Homeหายไป รูปที่ดิสเพลย์ไม่ขึ้น และไม่สามารถเข้า UCenter Homeในเครื่องมือของ admin ได้
เลยอยากจะสอบถามว่าในกรณีนี้ ถ้าลง UCenter Homeใหม่ ข้อมูลเดิมที่โพสอยู่ในบอร์ดจะหายไปมั้ยค่ะ
และถ้าทำได้ จะต้องทำยังไงบ้างค่ะ
รวบกวนผู้รู้ช่วยชี้แนะหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ

cyber2friends โพสต์ 2011-9-23 23:11:37

ถ้ามีข้อมูลสำรองอยู่ก็ไม่หายครับ
เวลาลงใหม่เสร็จ ก็ให้กู้ข้อมูลที่สำรองไว้ก็พอ
แต่ถ้าไม่สำรองไว้ละก็ หายแน่นอน
sm922dz
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: [ถาม] UCenter Home หาย ถ้าลงใหม่จะมีปัญหามั้ยค่ะ