Cherval โพสต์ 2011-10-30 16:27:49

[x1,x1.5]Mood Wall ปลักอินกำแพงบอกความรู้สึก [English]

Plugin
Plugin name               :            Mood Wall
author                   :                  Marco129
version                  :                   1.0.0 EN
translator            :               Wei Xing
size (KB)                :             123.11

Description:
mood wall เป็นปลักอินท่ออกแบบมาอย่างสวยงาม และเพื่อให้สมาชิกได้ระบายหรือบอกอารมณ์ความรู้สึกออกมา ซึ่ง
สมาชิกควรจะเลือกสีพื้นหลังให้แตกต่างกันด้วย เพื่อลดความปวดหัวของคนอ่าน

Installation:
ติดตั้งเหมือนปลักอินทั่วไป

mood wall แหะๆ เท่าที่มองๆดู x1.5 ยังไม่มีใครเอามาลง
และเห็นว่า x1.5 อาจจะยังไม่ตายก็ได้ เพราะยังมีบางคนใช้อยู๋รวมไปถึง x1 ด้วยครับ
ทีแรกว่าจะแปลเหมือนกัน แต่ไม่มีเวลาแล้ว ไว้ว่างๆหากไม่มีใครแปลจะมาแปลครับ

กำแพงบอกความรรู้สึก<< แปลอย่างนี้ละกันนะ

นี่ครับ ฟรีไม่เก็บซักกะบาท

ใครอยากบริจาคก็อันนี้นะครับ

ไม่ร้องขอคำขอบคุณหรือจิตพิศัยครับ ขอแค่ไปช่วยตอบกระทู็นี้หน่อยhttp://forum.discuzthai.com/forum.php?mod=viewthread&tid=29851&page=1

topty โพสต์ 2011-10-30 17:09:58

ซื้อหล่ะ มี 333 แล้วนะ
เครดิต3
จิตพิศัย3
Money3
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: [x1,x1.5]Mood Wall ปลักอินกำแพงบอกความรู้สึก [English]