sangvichai โพสต์ 2011-11-12 14:32:16

เปิดแล้ว อยากขายเว็บประมูลเว็บขายสคริปเว็บโปรแกรมแต่ไม่รุ้จะขายที่ไหน มาที่นี่เลย

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sangvichai เมื่อ 2011-11-15 17:20

เคยไหมที่หายากซะจริงจะขายเว็บที ทำโปรแกรมขึ้นมาอยากจะโชว์อย่างอลังการให้ชาวโลกรับรู้ หรือเขียนสคริปเว็บมาอยากขายใจจะขาดแต่ไปขายเว็บอื่นก็มีแต่อย่างอื่นผสม

เปิดแล้ววันนี้ gc-mall เราจะเป็นผู้นำดูแลด้านนี้ให้กับท่านเองครับด้วยระบบประมุลของดิสคัสที่เราคุ้นเคย ด้วยระบบเว็บบอร์ดดิสคัสที่เราคุ้นตา และฟังชั่นต่างๆที่เราคุ้นหน้า ขายให้กระหน่ำ โชว์ให้กระจาย กับเว็บศูนย์กลางการขายและประมูลเว็บไซต์โดเมนสคริปต่างๆทุกรูปแบบ

ที่นี่เลยwww.gc-mall.comอยากขายเว็บนึกถึง gc-mall

ขอขอบคุณพื้นที่ดิสคัสไทยมากๆนะครับผมคนนนึงที่อุจหนุนสคริปดิสคัสแล้วสมาชิกจ้าวอื่นๆในนนี้และผมคนนึงที่ตอบแทนน้ำใจแล้วไม่ลบเครดิต เราคือพี่น้องกันยังไงช่วยแนะนำเพื่อนๆพี่ๆน้อยๆมาอุจหนุนเว็บผมบ้างนะครับ ^___^

ความฝัน
อยากให้เว็บนี้ขึ้นเป็นอันดับต้นๆในไทยที่เป็น ศูนย์กลางการขายเว็บสคริปและโปรแกรมคุณภาพที่จัดทำด้วยระบบดิสคัสที่มีคุณภาพ ขอบคุณมากครับสำหรับสมาชิกทุกท่านที่เป็นกำลังใจให้เสมอมานะครับ ^___^

name: nattawut sangvichai
Tel.083-เก้าสองเก้า 5366
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: เปิดแล้ว อยากขายเว็บประมูลเว็บขายสคริปเว็บโปรแกรมแต่ไม่รุ้จะขายที่ไหน มาที่นี่เลย