spcom โพสต์ 2008-6-22 21:37:52

อยากได้ block mod ของphpnuke ครับ ที่เปลี่ยนรูปภาพบล็อคตรงกลางได้ครับ

อยากได้block mod ของphpnukeครับที่เปลี่ยนรูปภาพบล็อคตรงกลางได้ครับ   จะให้สนับสนุนเว็บก็แจ้งมาได้ครับsombut45@hotmail.com   อยากได้จริง ๆ ครับ

acaz โพสต์ 2008-6-22 21:43:50

ตอบกลับโพสของ 1# spcom

สำหรับที่ทำเป็ฯระบบจัดการใน Admin
มีเวอร์ชั่น7.3 (เป็นตัวที่ใช้งาน CazDesign)
และ 7.9 ครับ ( ตัวนี้ บล๊อกกลางไม่เปลี่ยน ) และไม่ได้ต่อยอดมาเลยหน่ะครับ

และไม่ใช้เป็นระบบจัดการ Admin ก็ได้เหมือนกันครับ
ถ้าต้องการก็ PM มาละกันครับผม.....
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: อยากได้ block mod ของphpnuke ครับ ที่เปลี่ยนรูปภาพบล็อคตรงกลางได้ครับ