blogboss โพสต์ 2011-11-28 08:10:32

วันนี้ผมขอทดสอบระบบโพสออโต้ข่าวไทยรัฐหน่อยนะครับ

คือว่า ผมร่วมกับพี่ๆ อีก 3 คนร่วมกันผมระบบ โพสออโต้ข่าว ขึ้นมาแต่ว่า VPS ของผมมีปัญหาเรื่อง Cronjobs อยู่นะครับ
เลยขอเปิดรับสมัครเว็บไซค์ผู้สนใจร่วมทดสอบกับเรา

ตัวอย่าง
http://www.rajabopit.com/forum-89-1.html

ขอเป็นเว็บไซค์ที่จดโดเมนแล้วนะครับ ขอรับแค่ 3 เว็บไซค์ก่อน ลงชื่อเว็บกับ URL ไว้นะครับแล้วผมจะซิบไปหาขอข้อมูลที่ต้องใช้นะครับ

ขอบคุณมากๆๆครับ

ใครมี VPS ถูกๆๆ เดือนละ 300-500 บาท ให้กับเด็กมัธยมคนนี้ ขอระบบ Cronjobs ดีๆ และพื้นที่กับแรมซะหน่อยพอประมาณ แนะนำได้นะครับ

หลังจากร่วมทดสอบแล้ว เป็นยังไงมีปัญหายังไงร่วมติชมกันด้วยนะครับ

สุดท้ายนี้ ก็ไม่มีอะไร ผมเล่นดิสกัสมานานแต่ก็ไม่ได้ทำอะไรให้ชาวดิสกัสเลย ถ้าสคริปนี้ระบบ 100% เมื่อไรจะมาให้ชาวดิสกัสใช้งานกันนะครับขอขอบคุณพี่ๆชายดิสกัสทุกคนโดยเฉพาะ พี่โจ้ กับ พี่โก๋ มีพี่แอนด้วยแต่พี่เขาหายไปไหนและก็ไม่รู้ และพี่ๆทุกคนนะครับที่ตอยให้ความช่วยเหลือกับผม

blogboss โพสต์ 2011-11-28 08:36:58

เดียวหาว่าหลอกกันเพราะข้อมูลต้องใช้งานนั้นสำคัญมากๆๆ เลยเอาหน้าที่จะแอดข้อมูลลงระบบมาให้ดู เดียวหาว่าผมหลอกมาล่วงเอาข้อมูลของท่าน เจตนาของผมไม่ใช่เช่นนั้นเลย

iconitcity โพสต์ 2011-11-28 20:16:09

เยี่ยมครับ !!

damrongsak โพสต์ 2011-12-7 08:43:18

อ่านโดเมนแล้วคุ้นๆๆๆๆ อ่านซ้ำ เห้ยใช่ ที่ว่า ก็บอร์ดโรงเรียนวัดราชบพิตร นี้เองอ๊าก โรงเรียนที่ ร.๕ ทรงสร้างอีกโรงเรียนหนึ่งที่ผมชอบ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: วันนี้ผมขอทดสอบระบบโพสออโต้ข่าวไทยรัฐหน่อยนะครับ