pegus โพสต์ 2008-6-28 07:52:53

หน้าแรก UHOME 1.2 เป็นจีนครับ

สวัสดีครับ ผมมีเรื่องรบกวนนิดนึง
                   คือ ผมลง UHOME 1.2เสร็จแล้วก็ลงเมนูภาษา อังกฤษที่คุณปูได้ช่วยทำแจกไว้
ปรากฏว่าในหน้าล็อกอินของ UHOME เป็นภาษาจีนครับ แต่ล็อกอินเข้าไปแล้วเป็นภาษาอังกฤษ ครับ
                   และที่แปลกอีกอย่างหนึ่งคือ ถ้าเรากด Log outออก จะเห็นหน้าที่ให้ล็อกอินเป็นภาษาอังกฤษแว๊บนึง แล้วก็เป็นจีนอีก:L
นั่งแก้ทั้งคืนยังหาไม่เจอเลยครับ

รบกวนพี่ๆสมาชิกด้วยนะครับ

ขอบคุณมากๆครับ

phraisohn โพสต์ 2008-7-9 20:38:55

เป็นเหมือนกันครับ ช่วยด้วยยย

phraisohn โพสต์ 2008-7-9 20:44:35

ผมลองลบโฟลเดอร์ language ออกจาก home แล้วแปลกมากที่มันยังโชว์ แปลว่า มันไม่ได้อ่านไฟล์ภาษาจาก language หรือป่าวคับ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: หน้าแรก UHOME 1.2 เป็นจีนครับ