narin25462003 โพสต์ 2011-12-21 02:53:30

หาลูกค้าเช่า Host 2 คนครับ ราคาโดนใจมาก ลง Discuz ได้ เร็ว 100% ครับ (10 GB Unlimited Bandwidth = 1,000 บาทต่อปี)

ที่มา :
เดือนนี้เกิดอาการเงินไม่พอครับ ก็เลยหาลูกค้า 2 คนครับ ด้วยราคาที่โดนใจใครหลาย ๆ คนแน่นอนครับ

พื้นที่ 10 GB
Unlimited Bandwidth
Domain 3 Domain
SubDomain Unlimited (ผมทำ Wild Card สำหรับคนลง Discuz ให้ด้วยนะครับ)
Domain Pointer 9 Domain

รับประกันความเร็วครับ นี่ข้อมูลสเปคเซิฟเวอร์ ครับ

Operating System : CentOS 32 Bit
Hard Disk : 60 GB
Dedicated RAM : 1.5 GB
Swap Partition Size : 3 GB
Dedicated Core CPU : 4 Core
Dedicated IP Address : 1 IP
Data Transfer Unlimited
Co-Location : CAT-IDC
Other Feature : Reboot,Shutdown,SSH,Open Port
Free System Security Configuration
Free DirectAdmin Control Panel (Option available)
Weekly VPS Snapshot Backup

อาจจะไม่เชื่อราคา ควรขยี้ตาก่อนดูอีกครั้งครับ {:1_1:}

ราคาปีละ 1,000 บาทครับ

รับแค่ 2 คนนะครับ สำหรับคนทำ Discuz เท่านั้นครับ ลง Discuz ให้ฟรีด้วยนะครับ
ขอบคุณสำหรับพื้นที่โฆษณา

ช่วยติดต่อที่

นรินทร์ไชยวงค์
Email & MSN : gondin2003@hotmail.com
เบอร์โทร : 088 147 3361
Website :http://www.dreambox-speed.com

ถ้าเต็มแล้ว เด๋วผมจะมาโพสต์บอกนะครับ ขอบคุณครับ

หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: หาลูกค้าเช่า Host 2 คนครับ ราคาโดนใจมาก ลง Discuz ได้ เร็ว 100% ครับ (10 GB Unlimited Bandwidth = 1,000 บาทต่อปี)