funzsite โพสต์ 2012-1-17 01:36:32

แจก INDEX < By Funzsite

mylookhin โพสต์ 2012-1-17 02:07:44

ต้องถามก่อนว่าของท่านเองหรือเปล่าครับ ถ้าไม่ใช่กรุณาใส่เครดิต ด้วยนะครับ
เพราะ Index ตัวนี้ ผมเห็นแจกอยู่เว็บอื่นตั้งนานแล้ว เลยอยากให้ท่านใส่เครดิต ลิ้งต้นฉบับ
หรือผู้จัดทำไว้ด้วย
แต่หากเป็นของท่านเอง ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

asian101990 โพสต์ 2012-1-17 07:45:57

ต้นฉบับโพสต์โดย mylookhin เมื่อ 2012-1-17 02:07 static/image/common/back.gif
ต้องถามก่อนว่าของท่านเองหรือเปล่าครับ ถ้าไม่ใช่กรุ ...

ชื่อไฟร์ : Index By Secret9 Designer.rar
เครดิตมันก็ขึ้นอยู่ชัดเจนอยู่แล้ว ในโฟร์เดอร์ที่ถูกอัพโหลดไว้ก็มีเครดิตอยู่
ผมเชื่อว่า เจ้าของโพสต์ต้องการนำมาแชร์เพื่อเป็นแนวทางสำหรับมือใหม่เท่านั้นครับ
และผมก็เชื่อว่าเจ้าของ Indexได้ทราบข่าวว่ามีคนนำ INdex ที่เขาสร้างขึ้นกับมือของเขาเองและได้มีคนช่วยมาเผยแพร่ต่อสาธรณชน เขาครงรู้สึกดีใจไม่ใช่น้อยสำหรับผลงานของเค้า เพราะผลงานที่เค้าสร้างทำให้เกิดประโยชน์ต่อผู้อื่น และผู้ที่เผยแพร่ก็ไม่ได้มีเจตนาเพื่อที่จะหาเงินเข้ากระเป๋าตัวเองแม้แต่อย่างใด(แต่สำหรับผู้ที่จงใจหาผลประโยชนืจากผลงานของผู้อื่น นั้นซิครับที่คุณควรที่จะไปติไปด่่าไปทวงถาม และไปด่าว่าเขา)

เพราะชนั้นคราวหน้าคราวหลัง กรุณาตรวจสอบก่อนวิจารด้วยนะครับ (ผมรู้ครับว่าคุณเท่ มือไม่พาย อย่าเอาเท้าราน้ำ){:1_1:}

binknon โพสต์ 2012-1-17 08:49:39

ตามนั้นครับ ควรใส่เครดิตหือให้ดีไม่ควรเอามาขายครับ เพราะเจ้าของจงใจแจกเพื่อน้องๆจะได้สานความฝัน sm906dzsm907dz

mylookhin โพสต์ 2012-1-17 13:18:26

ครับ บทความข้างต้นผมเขียนจุดประสงค์ เพื่อแนะนำ นะครับ ถ้าเข้าใจจุดประสงค์ผิดต้องขออภัยอีกครั้ง ส่วนเครดิตผมมองว่าน่าจะโพสไว้ให้ชัดเจนกว่านี้ ต่างคนอาจต่างความคิด แต่ยังยืนยันจุดประสงค์เดิม คือ แนะนำติชม โดยอาจจะใช้ภาษา ค่อนข้างแรง (บทความข้างต้นพิมพ์เพื่อป้องกันความเข้าใจผิด ไม่ได้มีเจตนายั่วยุ ตอบโต้หรือสร้างปัญหาความขัดแย้งแต่อย่างใด)
Vai Mobile Sony Phone

funzsite โพสต์ 2012-1-17 16:21:57

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย funzsite เมื่อ 2012-1-17 16:37

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย funzsite เมื่อ 2012-1-17 16:37

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย funzsite เมื่อ 2012-1-17 16:22

เว็บผมแหละครับ ผมสร้างเองครับสำหรับอ้างอิงนี้ต้องถามก่อนว่าของท่านเองหรือเปล่าครับ ถ้าไม่ใช่กรุณาใส่เครดิต ด้วยนะครับ
เพราะ Index ตัวนี้ ผมเห็นแจกอยู่เว็บอื่นตั้งนานแล้ว เลยอยากให้ท่านใส่เครดิต ลิ้งต้นฉบับ
หรือผู้จัดทำไว้ด้วย
แต่หากเป็นของท่านเอง ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ
2011 ผมคือ Secret9 website : secret9.fix.gs ครับผม
ปี2012 ผมคือ Funzsite website funzsite20120.co.cc ครับผม sm933dz

ต้นฉบับโพสต์โดย mylookhin เมื่อ 2012-1-17 02:07
ต้องถามก่อนว่าของท่านเองหรือเปล่าครับ ถ้าไม่ใช่กรุ ...

ชื่อไฟร์ : Index By Secret9 Designer.rar
เครดิตมันก็ขึ้นอยู่ชัดเจนอยู่แล้ว ในโฟร์เดอร์ที่ถูกอัพโหลดไว้ก็มีเครดิตอยู่
ผมเชื่อว่า เจ้าของโพสต์ต้องการนำมาแชร์เพื่อเป็นแนวทางสำหรับมือใหม่เท่านั้นครับ
และผมก็เชื่อว่าเจ้าของ Indexได้ทราบข่าวว่ามีคนนำ INdex ที่เขาสร้างขึ้นกับมือของเขาเองและได้มีคนช่วยมาเผยแพร่ต่อสาธรณชน เขาครงรู้สึกดีใจไม่ใช่น้อยสำหรับผลงานของเค้า เพราะผลงานที่เค้าสร้างทำให้เกิดประโยชน์ต่อผู้อื่น และผู้ที่เผยแพร่ก็ไม่ได้มีเจตนาเพื่อที่จะหาเงินเข้ากระเป๋าตัวเองแม้แต่อย่างใด(แต่สำหรับผู้ที่จงใจหาผลประโยชนืจากผลงานของผู้อื่น นั้นซิครับที่คุณควรที่จะไปติไปด่่าไปทวงถาม และไปด่าว่าเขา)

เพราะชนั้นคราวหน้าคราวหลัง กรุณาตรวจสอบก่อนวิจารด้วยนะครับ (ผมรู้ครับว่าคุณเท่ มือไม่พาย อย่าเอาเท้าราน้ำ)
ของผม ผมมีสิทธ์ ขายหรือป่าวครับ -.-"
อันอื่นอาจไม่ใช่ แต่ผม ก็ใช้เวลาหาครับ ไม่ใช่เล่นเน็ตวัด {:956:}

Xel2xeX โพสต์ 2012-1-23 22:47:56

เข้ามาฮา อ่านคอมเม้นแล้ว ก็แอบขำ ไม่เข้าใจซีเรียสการให้เคดิตขนาดนั้นเลยหลอ

ในเมื่อไฟล์มัน ก็มีเคดิตอยู่แล้ว แอบงงๆ แถมอ่านคอมเม้น เจ้าตัวเป็นคนปล่อยเองอีกตังหาก sm907dz

chan_7724 โพสต์ 2012-1-31 00:44:29

ใส่โค้ดแชทวางไว้ยังไงตรงไหนครับ

lovebytum โพสต์ 2012-2-8 16:02:09

thank_______youมากกมกามาก
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: แจก INDEX < By Funzsite