CGRockbuster โพสต์ 2012-3-23 19:01:46

ต้องการแก้สีพื้นของกล่อง Quote กับกล่อง Code ในกระทู้

ผมอยากทราบว่าต้องการแก้สีกล่อง Quote กับกล่อง Code ต้องไปแก้ที่ไฟล์ไหน (แล้วแก้บรรทัดไหน) อะครับ รบกวนด้วยนะครับ

แก้สีพื้นตรงส่วนนี้ครับแก้สีพื้นตรงส่วนนี้ครับเพิ่มเติมครับ ต้องการแก้สีตรงกล่องนี้ด้วยครับ

CGRockbuster โพสต์ 2012-3-25 12:00:36

ไม่มีใครตอบเลยแฮะ รบกวนด้วยนะครับ TT
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ต้องการแก้สีพื้นของกล่อง Quote กับกล่อง Code ในกระทู้