S¡|€n7 โพสต์ 2012-4-7 15:51:25

free hosting for you - ขอ 2 ตำแหน่งครับ

พอดีผมตัดสินใจลองเช่า vps แต่พื้นที่มันก็เยอะอยู่ เลยมาลองสอบถาม ใครสนใจไหม เดี๋ยวจะแชร์ให้ เดือนนี้ ขอ 2 ตำแหน่งก่อน พื้นที่ยังไม่ระบุ bw ยังไม่ระบุ (unlimited) ครับ เพราะผมต้องการศึกษาระบบ

ข้อตกลงคือ

[*]แอดได้ 1 โดเมน / เดือนต่อไปอาจจะเพิ่มให้ ต้องดูเหตุการณ์ก่อน
[*]ให้สำหรับคนที่ทำจริงจังเท่านั้น / ไม่รับคนที่ต้องการแค่ทดสอบสคริปต์
[*]ติดตั้งได้หมด (php) แต่ถ้า vps ทำงานหนักค่อยคุยกันอีกที
[*]discuz ห้ามใช้ chat

สิ่งที่ต้องใช้ยืนยัน

[*]สำเนาบัตรอะไรก็ได้ที่มีเลขประจำตัวประชาชน 13 หลัก (สแกนมาก็ได้)
[*]email พร้อมเบอร์โทร
[*]แสดงความจำนงผ่านบอร์ด แล้วค่อย pm

การตัดสิน

[*]เวลาในบอร์ด ต้องน้อยกว่าเวลาใน pm (แสดงความจำนงก่อน ค่อยส่งเอกสาร)
[*]ใจวัดใจ จริงใจให้ข้อมูล ก็จริงใจแชร์
[*]ประกาศรายชื่อวันที่ 10 เมษา นี้ครับ
[*]การตัดสินของผมถือเป็นที่สิ้นสุด

ปล. 0. ภาษามีผลต่อการตัดสินใจ (กรุณาใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง)
ปล. 1. อายุมีผลต่อการตัดสินใจ (ผมจะดูจากการตอบกระทู้ และเปรียบเทียบกับอายุ || วุฒิภาวะนั่นเอง)
ปล. 2. สำเนาบัตรไม่ต้องกลัวผมจะเอาไปทำอะไรนะครับ ผมแค่ต้องการป้องกันตัวเองกรณีพิพาทย์ทางกฎหมายนะครับ

jaideejung007 โพสต์ 2012-4-7 16:18:49

น่าสนใจจัง

เว็บของวิทยาลัย พอได้ไหมครับ(ตอนนี้กำลังดำเนินการเดินเรื่องขอจดโดเมน)

rokaisakkon โพสต์ 2012-4-7 23:14:39

เด๋ว ฝาก สองซ่าาาได้ไหมคับ sm949dzsm949dz

markyoyoyo โพสต์ 2012-4-7 23:15:19

เอาไปทำไรดีกว่านึกไม่ออก sm898dz
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: free hosting for you - ขอ 2 ตำแหน่งครับ