dekindydotcom โพสต์ 2012-4-11 11:54:51

เกี่ยวกับการเตะ Auto dj ที่ Shoutcast อ่ะครับ

ไม่รู้ว่าเป็นเกี่ยวกับอะไรนะครับ
เมื่อก่อน พอเข้าไปล็อค อิน แล้ว พอกด Kick มันก้เตะเลย
พอตอนนี้ กดKick แล้วมันให้ใส่รหัสอิกรอบ ทีนี้ใส่เข้าไป กดไปยังไง มันก้เด้งกลับมาให้ใส่ใหม่

ผมเช่าของ 10gbradio นะครับ คือ มันเตะออโต้ลำบากมาก มีวิธีเตะออโต้แบบอื่นมั้ยครับ [ ที่ไม่ใช่ปิดออโต้ แล้วเปิดใหม่อ่ะครับ ]

vitaminzee โพสต์ 2012-4-11 14:17:04

ถามผู้ให้บริการครับชัวร์ที่สุด
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: เกี่ยวกับการเตะ Auto dj ที่ Shoutcast อ่ะครับ