charmans โพสต์ 2012-5-9 16:59:03

ฝากเว็บ จตุจักร สำหรับ คนชอบเดิน จตุจักรหน่อยนะครับ

www.bangkokjj.com

เว็บแนะนำข้อมูล ร้านค้า แผนที่ และ อื่นๆ ที่เกี่ยวกับจตุจักรเหมาะสำหรับ คนที่ชอบเดินซื้อของ ตอนนี้เริ่ม ลงข้อมูลร้านค้า ในส่วนของจตุจักรพลาซ่า มีกิจกรรม มากมาย สมัครสมาชิกไว้ไม่เสียหายแน่นอนครับ เรามีกิจกรรม สำหรับสมาชิก สะสม เวลาชิป ไว้ เล่นกิจกรรมประมูล เงินรางวัล 1000 บาท เดือนละครั้งครับ

ในอนาคต จะเพิ่มเป็นสัปดาห์ละครั้ง ตาม งบประมาณของเว็บครับ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ฝากเว็บ จตุจักร สำหรับ คนชอบเดิน จตุจักรหน่อยนะครับ