wipoosarapon โพสต์ 2012-5-16 03:17:42

สอบถามเรื่อง ปลั๊กอินระบบสั่งซื้อพื้นที่โฮสติ้งอัตโนมัติ

ตามกระทู้ [[ นี้ ]] ผมได้ไปโหลดปลั๊กอินมา แต่ตอนนั้นผมลง X2.0 แต่พอคลิกเติมเงินมัน ไม่สามารถเข้าได้ และไม่สามารถสั่ง Oder ได้
ผมเลย ลบ แล้วลง X1.5 ซึ้งเกลือบจะดี มันสามารถคลิกเติมเงินได้ แต่ไม่สามารถสั่ง Oder ได้มันขึ้น Error while creating account,plz contact admin. ผู้รู้ช่วยหาทางแก้ให้ที

ไม่ต้องแนะนำระบบที่เสียเงินนะครับไม่มีงบ

thaizaamusic โพสต์ 2013-7-23 04:51:07

ไม่มีใครแก้ได้ ครับ ....... รอมานาน ละ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: สอบถามเรื่อง ปลั๊กอินระบบสั่งซื้อพื้นที่โฮสติ้งอัตโนมัติ