kung181103 โพสต์ 2012-5-20 02:29:23

รุปในกระทู้ไม่ขึ้นนะคะ ใครทราบวิธีแก้ช่วยหน่อยค่ะ

ก่อนหน้านี้ รูปที่โหลด หรืออัพลงเว็บบอรืด มันก็โชว์ ดีดี (เฉพาะสมาชิกเท่านั้น ที่จะเห็นภาพที่อัพโหลดขึ้นบอดร์)
อยู่ดีดี มาวันนี้ ไม่เห็นเลยค่ะ แอดมินบอร์ดเองก็ไม่สามารถเห็นภาพได้

ลองเข้าไปแก้ไขกระทู้สมาชิก นั้น ภาพยังอยในอลับั้ม ไม่ได้ถูกลบไป
ก็ลอง โพส ภาพใหม่
และบันทึก แล้วมาดูผล

ปรากฏว่า ภาพมันแวบๆๆ แล้วหายไป โชว์แต่ข้อความในกระทู้นั้น
อาการนี้เกิดจากอะไรค่ะ ใครทราบวิธีแก้ไข ด้านในรบบ ช่วยแนะนำหน่อยนะคะsm945dz
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: รุปในกระทู้ไม่ขึ้นนะคะ ใครทราบวิธีแก้ช่วยหน่อยค่ะ