nightzerzaa โพสต์ 2012-5-29 16:09:18

มีใครพอจะรู้วิธีแก้ไขไฟล์PHPบ้างค่ะ

คือตอนนี้พยายามปรับแต่งบอร์ดอยู่อ่ะค่ะแล้วมันติดตรงที่ว่า พอดาวน์โหลดไฟล์ forum.php มันไม่เป็นภาษาPHPอ่ะค่ะมันดันไปเป็นภาษาHTML
แล้วพอแก้เสร็จเราก้อไม่รู้ว่าจะเอาไฟล์ตัวเนี่ยอัพขึ้นไปไว้ตรงไหน เพราะมันไม่ใช่ภาษาPHPอ่ะค่ะ
ลองเปลี่ยนนามสกุลไฟล์แล้วก้อใช้ได้อ่ะค่ะแต่ก็ต้องเข้าสู่ระบบทุกรอบที่ทำการรีเฟรชอ่ะค่ะ ถามผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยค่ะ
แล้วก็ปลั๊กอิน thread list หน่ะค่ะ หน้าforum มันมีบัคอ่ะค่ะ เจอตัวปัญหาแล้วแต่ไม่สามารถเข้าไปแก้ไขได้เนื่องจากปัญหาข้างต้นค่ะ
ขอบคุณทุกคำตอบล่วงหน้าค่ะ^^

ภาพตัวปัญหาค่ะ

nightzerzaa โพสต์ 2012-5-30 12:50:46

เห็นมีคนขอมาอ่ะค่ะ ปลั๊กอิน thread list ค่ะ จิ้มจิตพิสัยหัยซักหน่อยก็ดีค่ะ ขอบคุณค่ะ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: มีใครพอจะรู้วิธีแก้ไขไฟล์PHPบ้างค่ะ