athikomzakub โพสต์ 2012-6-3 00:41:11

เอ่อคืออยากรู้ครับว่าเว็บแบบนี้เค้าทำยังไง

www.truemoneybet.com
เข้าใช้อะไรเขียน
และถ้าเป็นเว็บแบบนี้ราคาซื้อขายมันเท่าไหร่เหรอครับ

ถ้าไม่เหมาะสมหรืออะไรก็แล้วแต่ขออภัยด้วยนะครับถ้าจะลบก็ลบ

gafill โพสต์ 2012-6-16 18:52:16

เขียน ด้วยอะไรก็ได้ครับถ้า รู้ html
หรือสคริปสำเร็จรูป ก็ได้ครับ เกือบทุกสคริป
แค่ หาเกมมาลงเท่านั้นครับ
ส่วนราคา ก็ถ้าเขียนหรือลงเองก็ไม่ต้องครับ ถ้าจ้างเขาก็แล่วแต่ตกลงกันครับ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: เอ่อคืออยากรู้ครับว่าเว็บแบบนี้เค้าทำยังไง