hs9lqm โพสต์ 2012-6-7 00:15:25

อยู่ ๆ หน้าแรกเว็บบอร์ดก็เป็นสีขาวซะเฉย ๆ ช่วยด้วยครับ

เมื่อ 5/6/55 อยู่ ๆ หน้าแรกเว็บบอร์ดก็เป็นสีขาวซะเฉย ๆเกิดจากอะไร แก้ไขยังไงครับ ... เครียดดด

กำลังสงสัยว่ามีการย้านพื้นที่ที่เราเช่ารึเปล่า เป้นไปได้ไหม๊ครับ เมล์ไปถามแล้วเขายังไม่ตอบมา
และถ้าใช่ เราจะแก้ปัญหาต่อยังไงครับ .... ขอบคุณทุก ๆ คำตอบนะครับ   ตอนนี้รู้สึกแย่มากครับ
อ้อ...ใช้ discuz 7.2 ครับ

hs9lqm โพสต์ 2012-6-7 21:23:53

แก้ได้แล้วครับเกิดความเสียหายที่สคลิป ... ลงโปรแกรมใหม่ครับ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: อยู่ ๆ หน้าแรกเว็บบอร์ดก็เป็นสีขาวซะเฉย ๆ ช่วยด้วยครับ