boyburapha โพสต์ 2012-7-29 16:42:49

ขอ วิธีการติดตั้ง ปลั๊กอิน Discuz ครับ

ขอ วิธีการติดตั้ง ปลั๊กอิน Discuz ครับ

ติดตั้งอย่างไหรครับ

ขอบคุณครับ

chinjang2 โพสต์ 2012-7-30 01:24:58

เท่าที่ผมทราบนะครับ บอร์ดนี้ไม่ได้ให้ตั้งกระทู้ถามนิครับ

ยังไงก็ลองอ่านดูหรือยังครับลองคลิกเข้าไปดูได้เลย

>>Q&A รวมคำถามยอดฮิต พร้อมคำตอบ !! (For All-Version) <<
(ผมเอามาจากหน้าบอร์ดเลยที่ปักหมุดไว้นะครับ :: Credit MasterTGZ)

ในกระทู้จะมีหัวข้อนี้ครับ ลองคลิกเข้าไปดูได้เลย
>> 4.ติดตั้งปลั๊กอินไม่เป็น ต้องทำยังไงอะครับ? <<
(ผมเอามาจากกระทู้ด้านบนนะครับนะครับ :: Credit MasterTGZ)
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ขอ วิธีการติดตั้ง ปลั๊กอิน Discuz ครับ