wariithorn โพสต์ 2012-9-1 18:07:44

หน้าเว็บคลิกเข้าสู่เว็บไซต์ (Entersite) คลิกเข้าสู่เว็บไซต์ สำหรับเว็บพวกสอนทำเว็บต่างๆ นะคร...

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wariithorn เมื่อ 2012-9-1 18:09

หน้าเว็บคลิกเข้าสู่เว็บไซต์ (Entersite) คลิกเข้าสู่เว็บไซต์ สำหรับเว็บพวกสอนทำเว็บต่างๆ นะครับ

ไม่ค่อยสวยซักเท่าไรนะครับ

อยากได้แบบอื่น PM มาได้นะครับ

ตัวอย่างนะครับ

ไฟล์นะครับ เป็นรูปแบบ htmlไปปรับแต่งใส่ลิงค์เอาเองนะครับ

ขอจิตรพิสัยซักหน่อยก็ดี หรือ ไม่ก็ได้นะครับ ผมไม่ว่าอะไร

bbirdeiei โพสต์ 2012-9-1 18:10:43

คุณ จะ ค่อย ๆ เก่ง เอง เมื่อเรียนภาษาไทย

wariithorn โพสต์ 2012-9-1 18:13:43

แก้นิดนึง ไม้เอก ตรง เมื่อ มันหายไปเนื่องจาก ในโฟโต้ช็อป มันไม่ขึ้นนะครับ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: หน้าเว็บคลิกเข้าสู่เว็บไซต์ (Entersite) คลิกเข้าสู่เว็บไซต์ สำหรับเว็บพวกสอนทำเว็บต่างๆ นะคร...