Elastick-Team โพสต์ 2012-9-10 03:27:43

ถึงคุณ ~ aniroon

คือ คุณแกล้งโกรธผม หรือ โกรธจริง ผมไม่รู้หลอกนะ แต่ผมรู้แค่ว่า ผมสำนึกผิดแล้วจริง แล้วผมก็อยากจะให้คุณยกโทษให้ เพราะผมไม่สบายใจเลย ผมก็เข้าใจความรู้สึกของคุณนะครับ ที่โดนแบบนี้ ซึ่งผมก็เคยโดนมากับตัวอยู่แล้ว และ ก็ไม่ได้ตั้งใจจะมี เจตณาทำแบบนี้ด้วยเลย จริงๆครับ คือคุณจะมองผมยังไงอันนี้ผมไม่รู้แหละ แต่ผมรู้แค่ว่า ถ้าคุณเป็นเพื่อนบ้านผม หรือ เป็นคนที่ผมรู้จัก และ สามารถ พบหน้ากันได้ ผมอยากจะลงไปกราบเท้าขอโทษคุณเดี๋ยวนี้แหละครับ ขอแค่คุณยกโทษให้ผม และ อย่ามองผมเป็นคนอื่น หรือ คนไม่เคยคุยกันเลยครับ ผมขอแค่นี้แหละ หวังว่าคุณคงจะเข้าใจผมนะครับ จริงๆ ผมก็ขอย้ำเลยว่า ผมกับคุณ เราคนไทย ซึ่งก็น่าจะ ยกโทษ ให้กันบ้างนะครับ เช่น ลูกคุณทำผิดครั้งแรก ยังไงคุณก็ต้องให้ขออภัย เขาอยู่แล้ว เพราะเขาไม่รู้ว่าควรไหม ผมก็เหมือนลูกคุณแหละครับ ทำผิดครั้งแรก แล้วพ่อมาว่าแบบนี้ ผมก็ไม่กล้าอีกต่อไปแล้วแหละครับ แล้วผมก็สำนึกผิดมากๆด้วยครับ ผมขอแค่ให้คณยกโทษให้ผม แหละ ไม่โกรธผม และที่สำคัญ แจกต่อเถอะครับ ผมไม่อยากให้คนอื่นมา เดือดร้อนเพราะผมอีกต่อไปแล้ว ด้วยความกรุณา ...

_ ประกาศ สำนึกผิดแบบ "ไม่อาย" _
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ถึงคุณ ~ aniroon