like-dd โพสต์ 2012-9-25 16:46:37

สอบถามหน่อยครับปรับราคาพ้อยตรงไหน แล้วพอผมโหลดไฟล์ลงเสดมันไม่มีที่ใส่ราคาอ่ะครับ

ตามหัวข้ออ่ะครับเด่วถ่ายรูปให้ดูเพื่อความเข้าใจมากขึ้นนะครับ

เนี่ยอ่ะครับ จะตั้งค่า พ้อยในการดาวน์โหลดไฟล์ได้ที่ไหนแล้วจะทำยังไงให้ตั้งราคาพ้อยเกิน 30 เฉพาะ แอดมินอย่างเดียว

มือใหม่ครับรบกวนที

mylookhin โพสต์ 2012-9-25 16:50:54

ปกติ ตอนอัพไฟล์แนบถ้าจะใส่ราคา ก็ใส่ตรงช่อง สตางค์ หรือจะเปลี่ยนหน่วยของ สตางค์ ให้เป็นชื่ออื่นก็ตามแต่คครับ

like-dd โพสต์ 2012-9-25 16:55:57

แต่พออัพไฟล์แล้วมัน ไม่มีช่องให้ใส่ไรเลยครับที่เกี่ยวกับสตางหรือ พ้อย หรือ อื่นๆ อ่ะครับ

แต่ขอบคุณมากครับ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: สอบถามหน่อยครับปรับราคาพ้อยตรงไหน แล้วพอผมโหลดไฟล์ลงเสดมันไม่มีที่ใส่ราคาอ่ะครับ