jomyuthack โพสต์ 2012-9-27 17:35:32

เพื่อนสมาชิก ช่วยชำแหละโค๊ด FontFace ด้วยครับ

ลองเขียน/ปรับ โค๊ด แล้ว แต่รูปแบบฟอนต์ไม่ยอมเปลี่ยน ไม่รู้ทำไงดี หรือว่าโค๊ดที่เขียนไม่ถูก ต้องเพิ่มเติมตรงไหน ช่วยชี้แนะด้วยครับ
มีไฟล์แนบประกอบ ข้างในมีฟอนต์ที่แปลงแล้ว (eot, ttf, svg...) และฟอนต์ต้นฉบับ และไฟล์ HTML

***ข้างบนคือภาพ รูปแบบฟอนต์ที่ต้องการ ***
ช่วยด้วยครับ

jomyuthack โพสต์ 2012-9-27 17:36:27

ไฟล์แนบประกอบ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: เพื่อนสมาชิก ช่วยชำแหละโค๊ด FontFace ด้วยครับ