aewna โพสต์ 2012-12-24 19:48:16

ตกลงท่านว่าโดเมนนี้เป็นชื่อใครกันแน่ครับ (มีภาพประกอบ)

นี่เลย ผมพึ่งเข้าไปเช็คหลังจากเว็บผมมีปัญหา เข้าทั้งโฮสเข้าทั้งเว็บ เข้าไรไม่ได้สักอย่าง นอกจากเว็บโฮสติ้งมันเอง
ที่สงสัยคือตรงนี้ ผมไม่เคยเจอเลยสงสัย ปกติมันต้องเป็นชื่อผมทั้งอีเมล์ทั้งที่อยู่ทั้งเบอร์โทรไม่ใช่หรอ ไงเป็นของคนอื่นไปได้ละ "งง"

aewna โพสต์ 2012-12-24 19:52:01

อันนี้มันติดต่อทางโฮสติ้งป่ะ ไม่เคยจอแบบนี้
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ตกลงท่านว่าโดเมนนี้เป็นชื่อใครกันแน่ครับ (มีภาพประกอบ)