kiku4you โพสต์ 2012-12-31 17:07:38

ใครที่เล่น Discuz โดยใช้ โอสติ้งฟรี บ้างมาคุยกันหน่อย หน่อยครับ

ใครที่เล่น Discuz โดยใช้ โอสติ้งฟรี บ้างมาคุยกันหน่อย หน่อยครับ

อยากรู้เท่านั้นเองว่าเป็นอย่างไรบ้างสำหรับผมก็ ถือว่า ก็งั้นๆ แถม ADS มาด้วย ก็ถือว่า อืม ก็ ยุติธรรมดี (ของฟรีไม่มีในโลก แต่ของฟรีมีเงื่อนไข มี ถม ไป)

ของผมใช้ของ freewebhostingarea.com

hxxp://webboard.ueuo.com/forum.php

(ใช้โดเมนฟรีด้วย -- ผู้อยากไม่มีอันจะกิน แต่ อากสร้างเว็บ โดยไม่ลุงทุนสักแดงเดียว)

แล้วของท่านอื่นเป็นไงบ้าง สำหรับความเร็วนี้ โหลดหน้าเว็บนี้ช้า แต่ อัพโหลดอย่างเร็ว ^^ ก็งี้แหละ โฮสนอก

kiku4you โพสต์ 2012-12-31 17:10:39

แหะๆ อาจไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ แชร์ของท่านอื่ด้วยนะ

kid1412kid โพสต์ 2013-1-1 21:14:26

ผมเคยใช้อยู่ ได้ 1เดือน โดน เต๊ะ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ใครที่เล่น Discuz โดยใช้ โอสติ้งฟรี บ้างมาคุยกันหน่อย หน่อยครับ